1.1 tỷ căn full nội thất 100% _ quy nhơn melody
| Khu vực: | An Dương Vương, Phường Nguyễn Văn Cừ, Thành phố Qui Nhơn |
| Diện tích: | 51m2 |
| Phòng ngủ: | 1 |
| Giá: | 1.1 tỷ |
| Liên hệ: | 0889633*** |
| Đừng ngại hỏi thêm từ ban tư vấn: Nhấp để hỏi thêm | |
Thông tin mô tả
CĐT Bán 1.1 tỷ căn Full nội thất 100% _ Quy Nhơn Melody _ Năm 2023 Nhận nhà
- CĐT hưng Thịnh mở bán căn hộ Mặt Tiền Biển An Dương Vương , Quy Nhơn bàn giao full nội thất 100% năm 2023 nhận nhà cho thuê liền .
- Tiến độ hiện tai : Đã cất nóc đang hoàn thiện nội thất bên trong.
- Chính sách chiết khấu 50% giảm từ 2.1 tỷ còn 1.1 tỷ đã bao gồm Vat , Chính sách này chưa bao giờ có . Em chia ra giá 21.5tr/m2 thôi đã bao gồm Vat và nội thất rồi ( Điều kiện giảm thanh toán vượt 95% sẽ được chiết khấu thẳng 50% )
- Mặt tiền biển cho thuê 1 đêm 2-3 triệu , lười lười thì cho thuê tháng 16tr/tháng để chủ khác vận hành cho thuê . An Toàn mua 1 lời 1 thật sự .
Liên hệ em xem căn , tầng vị trí 24/7 :
Liên hệ em xem căn , tầng vị trí 24/7 :
Quý vị đang xem nội dung tin rao ''1.1 tỷ căn full nội thất 100% _ quy nhơn melody'' quý vị cần thêm thông tin hãy liên hệ với chúng tôi. Xin cảm ơn đã xem tin.
Bất động sản khác

Giỏ hàng ngoại giao the sailing quy nhơn rẻ hơn thị trường 500tr
2 tỷ
Diện tích: 50 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 21-05-2026

Bán căn hộ chung cư hoàng anh gia lai - tp quy nhơn
1.4 tỷ
Diện tích: 66 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 21-05-2026

Bán căn hộ biển simona heights, 65m2, giá 2pn từ 3ty, ưu đãi hấp dẫn
3 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 18-05-2026

Bán căn hộ biển the sailing quy nhơn với nhiều ưu đãi hấp dẫn
2.9 tỷ
Diện tích: 46 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 18-05-2026

Căn hộ biển. chỉ 40tr/m2. full nội thất cao cấp.
2.9 tỷ
Diện tích: 64 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 14-05-2026

Cần bán chung cư view biển quy nhơn vào ở ngay , 2pn, đã có sổ
2.2 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 08-05-2026

Bán gấp căn 1pn cực hiếm tại sailing quy nhơn
2.2 tỷ
Diện tích: 46 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 08-05-2026

Chính chủ cần bán chung cư thương mại an phú thịnh giá rẻ
1.35 tỷ
Diện tích: 60 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 07-05-2026

Giỏ hàng rẻ nhất, phú tài 2 central life quy nhơn