Bán dự án the sailing quy nhơn giá tốt
| Khu vực: | Đường Lê Duẩn, Phường Lý Thường Kiệt, Thành phố Qui Nhơn |
| Diện tích: | 61.8m2 |
| Phòng ngủ: | 2 |
| Giá: | 2.65 tỷ |
| Liên hệ: | 0889633*** |
| Đừng ngại hỏi thêm từ ban tư vấn: Nhấp để hỏi thêm | |
Thông tin mô tả
DỰ ÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ CAO CẤP Hạng A The Sailing Quy Nhơn - TOẠ LẠC TẠI VỊ TRÍ 3 MẶT TIỀN TRUNG TÂM Thành Phố Biển Quy Nhơn.
Vị trí: Lê Duẩn, Vũ Bảo, Nguyễn Tư, Tp Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
The Sailing Quy Nhơn là dự án đắt giá và đẹp nhất Qui Nhơn, nằm trong trung tâm Hành Chánh,,Siu Thị, Bệnh Viện, Trường Học, Ngân Hàng, Công viên xanh, Quảng Trường, cách Biển chỉ 300m …
QUY MÔ DỰ ÁN
Diện tích khu đất: 10,748 m2
Dự án gồm 2 tòa tháp:
Tháp A: tầng 6-35
Tháp B: Tầng 6-41
Tầng 1-5: Khu thương mại dịch vụ, Shophouse
Hầm đỗ xe: 2 Tầng hầm
Tầng Thượng: Sky bar, Penthouse
Diện Tích : 61.80 m2 ,Căn Góc, Hướng ĐN, 2PN,1 PK, 1 Bếp, 2WC, Bang Công
GIÁ : 42,9 tr/m2
Chỉ cần Thanh Toán 30% Ngân hang Hổ trợ 70%
Pháp lý hoàn chỉnh, sổ đỏ vĩnh viễn
Thanh toán theo tiến độ linh hoạt từng giai đoạn của dự án
Hotline:
QUY MÔ DỰ ÁN
Diện tích khu đất: 10,748 m2
Dự án gồm 2 tòa tháp:
Tháp A: tầng 6-35
Tháp B: Tầng 6-41
Tầng 1-5: Khu thương mại dịch vụ, Shophouse
Hầm đỗ xe: 2 Tầng hầm
Tầng Thượng: Sky bar, Penthouse
GIÁ : 42,9 tr/m2
Chỉ cần Thanh Toán 30% Ngân hang Hổ trợ 70%
Pháp lý hoàn chỉnh, sổ đỏ vĩnh viễn
Thanh toán theo tiến độ linh hoạt từng giai đoạn của dự án
Hotline:
Quý vị đang xem nội dung tin rao ''Bán dự án the sailing quy nhơn giá tốt'' quý vị cần thêm thông tin hãy liên hệ với chúng tôi. Xin cảm ơn đã xem tin.
Bất động sản khác

Giỏ hàng ngoại giao the sailing quy nhơn rẻ hơn thị trường 500tr
2 tỷ
Diện tích: 50 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 21-05-2026

Bán căn hộ chung cư hoàng anh gia lai - tp quy nhơn
1.4 tỷ
Diện tích: 66 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 21-05-2026

Bán căn hộ biển simona heights, 65m2, giá 2pn từ 3ty, ưu đãi hấp dẫn
3 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 18-05-2026

Bán căn hộ biển the sailing quy nhơn với nhiều ưu đãi hấp dẫn
2.9 tỷ
Diện tích: 46 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 18-05-2026

Căn hộ biển. chỉ 40tr/m2. full nội thất cao cấp.
2.9 tỷ
Diện tích: 64 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 14-05-2026

Cần bán chung cư view biển quy nhơn vào ở ngay , 2pn, đã có sổ
2.2 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 08-05-2026

Bán gấp căn 1pn cực hiếm tại sailing quy nhơn
2.2 tỷ
Diện tích: 46 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 08-05-2026

Chính chủ cần bán chung cư thương mại an phú thịnh giá rẻ
1.35 tỷ
Diện tích: 60 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 07-05-2026

Giỏ hàng rẻ nhất, phú tài 2 central life quy nhơn
1.28 tỷ
Diện tích: 40 m2
Thành phố Qui Nhơn
Cập nhật: 04-05-2026

Chung cư phú tài centrallife quy nhơn | sổ đỏ lâu dài
2.9 tỷ
Diện tích: 80 m2
Thành phố Qui Nhơn