đất nền 2 mặt tiền ven biển quy nhơn, đã có sổ.
| Khu vực: | Đường Quốc Lộ 19B, Xã Nhơn Hội, Thành phố Qui Nhơn |
| Diện tích: | 126m2 |
| Giá: | 3.69 tỷ |
| Liên hệ: | 0889633*** |
| Đừng ngại hỏi thêm từ ban tư vấn: Nhấp để hỏi thêm | |
Thông tin mô tả
SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN MẶT BIỂN NHƠN HỘI NEW CITY 🔥🔥🔥
———————————
♦️ TỔNG QUAN:
👉🏻 Dự án: Phức hợp đô thị thương mại - dịch vụ & du lịch biển NHƠN HỘI NEW CITY
📌 Địa chỉ: Khu đô thị mới Nhơn Hội, Trên Bán Đảo Phương Mai, Tp Quy Nhơn Tỉnh Bình Định
🧮 Hỗ trợ Ngân Hàng lên đến 75% trong 20 năm
🏡Cách biển 500m, hạ tầng hoàn thiện hoàn chỉnh, sổ riêng từng nền, đã có sổ và hạ tầng đã hoàn thiện 95% vượt Tiến độ.
🌳 Tiện ích nội khu có Shophouse, biệt thự, nhà phố, bệnh viện, trường học, condotel, khách sạn, bệnh viện, công viên nội khu và Trung tâm, đi bộ đến biển và đặc biệt có phân khu cao tầng lên đến 40 tầng đang Xây dựng . Và nhiều tiện ích nổi trội khác.
🏪 Xung quanh có Sân Golf 46 lỗ đẳng cấp khu vực, Safari, học viện Hàng Không Bamboo, hệ thống các Resort nổi tiếng ở Quy Nhơn và rất nhiều dự án Nghỉ Dưỡng khác...
📕 Loại hình sản phẩm: Đất nền sổ đỏ - sở hữu
lâu dài
————————————
🧨 Giá chỉ từ 30 triệu/m2 diện tích 80m2- 126m2
————————————
♦️CHÍNH SÁCH KHỦNG 🧧🧧🧧
♻️ Thanh toán dài hạn 30 tháng
♻️ Đợt 1 chỉ 15%
♻️ Các đợt tiếp theo cách 3 tháng chỉ 3%
♻️ Ưu đãi 1% dành cho khách hàng thân thiết của Danh Khôi
♻️ Ưu đãi chiết khấu sỉ từ 2-4% cho khách hàng cùng gia đình hoặc công ty.
♻️ Ưu đãi lớn cho 300 khách hàng giữ chỗ đầu tiên
♻️ Cam kết lợi nhuận lên đến lên đến 200.000.000 đồng nếu khách mua ở và 150.000.000 đồng nếu khách mua đầu tư.
♻️ Đặc biệt thanh toán 25% là đã được nhận nền
Liên hệ em để được hỗ trợ
———————————
♦️ TỔNG QUAN:
🧮 Hỗ trợ Ngân Hàng lên đến 75% trong 20 năm
📕 Loại hình sản phẩm: Đất nền sổ đỏ - sở hữu
lâu dài
————————————
🧨 Giá chỉ từ 30 triệu/m2 diện tích 80m2- 126m2
————————————
♦️CHÍNH SÁCH KHỦNG 🧧🧧🧧
♻️ Thanh toán dài hạn 30 tháng
♻️ Đợt 1 chỉ 15%
♻️ Các đợt tiếp theo cách 3 tháng chỉ 3%
♻️ Ưu đãi 1% dành cho khách hàng thân thiết của Danh Khôi
♻️ Ưu đãi lớn cho 300 khách hàng giữ chỗ đầu tiên
♻️ Đặc biệt thanh toán 25% là đã được nhận nền
Liên hệ em để được hỗ trợ
Quý vị đang xem nội dung tin rao ''đất nền 2 mặt tiền ven biển quy nhơn, đã có sổ.'' quý vị cần thêm thông tin hãy liên hệ với chúng tôi. Xin cảm ơn đã xem tin.
Bất động sản khác

đất nền trung tâm hoài nhơn , bình định chỉ từ 1tỷ, sẵn sổ công chứng
1.01 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thị xã Hoài Nhơn
Cập nhật: 22-05-2026

Chính chủ cần bán lô đất kdc kv cẩm văn phường an nhơn đông gia lai
2.9 tỷ
Diện tích: 125 m2
Thị xã An Nhơn
Cập nhật: 22-05-2026

Bán đất kdc becamex bình định, 7.5*20, 150m2, sang tên ngay
1.2 tỷ
Diện tích: 150 m2
Huyện Vân Canh
Cập nhật: 21-05-2026

Có 600m2 đất trung tâm thị trấn tuy phước - ngang 20m - dài 30m
12 tỷ
Diện tích: 600 m2
Huyện Tuy Phước
Cập nhật: 20-05-2026

Có 1.913m2 đất trung tâm thị trấn tuy phước - ngang 30m
13 tỷ
Diện tích: 1913 m2
Huyện Tuy Phước
Cập nhật: 20-05-2026

Bán đất khu dc siêu thị tt phú phong cũ (xã tây sơn)
5.67 tỷ
Diện tích: 330 m2
Huyện Tây Sơn
Cập nhật: 19-05-2026

Chính chủ cần bán 400m2 đất nền kcn becamex vsip bình định
2.65 tỷ
Diện tích: 400 m2
Huyện Vân Canh
Cập nhật: 18-05-2026

Bán lô đất nền khu công nghiệp vsip bình định
700 triệu
Diện tích: 150 m2
Huyện Vân Canh
Cập nhật: 17-05-2026

Bán lô đất xây dựng tự do trong lòng khu công nghiệp
1.2 tỷ
Diện tích: 150 m2
Huyện Vân Canh
Cập nhật: 15-05-2026

Chính thức ra sổ từng lô - đất nền phúc gia tân - chỉ từ 1.2 tỷ/nền
1.21 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thị xã Hoài Nhơn
Cập nhật: 14-05-2026

Em chính chủ cần tiền bán gấp đất thổ cư khu đô thị bắc tân an - p. bì