Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1

Khu vực: Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tam Quan, Huyện Hoài Nhơn
Diện tích:120m2
Giá:2.05 tỷ
Liên hệ:0889633***
Thông tin mô tả
Dự án: Khu đô thị phú mỹ lộc.
Thông tin chi tiết: 💯💯💯Chỉ từ 600tr, sở hữu ngay lô đất cực đẹp mặt tiền hai quốc lộ, tặng voucher 20tr đồng
🍀Phú Mỹ Lộc là dự án khu đô thị thuộc thị trấn Tam Quang, thị xã Hoài Nhơn, Bình Định, nằm giữa hai thành phố lớn là Quảng Ngãi và Bình Định. 🌊🌊🌊
Chủ đầu tư: TCV
✨✨✨Nằm ở 2 mặt tiền quốc lộ 1 và đường tránh quốc lộ 1. Đã có pháp lý đầy đủ và có sổ.
➡️Thanh toán từng đợt có lợi cho khách hàng
Giá ưu đãi từ 19tr5/m², được quy hoạch đường đồng bộ 18m, 1 trục thông 31m.
🍀Chính sách cực ưu đãi cho khách hàng với mức chiết khấu cao, hội tụ đầy đủ những tiện ích nội khu đẳng cấp: công viên, hồ bơi, sân tennis, siêu thị trung tâm, tuyến phố shophouse, công viên cây xanh,...

- Điều đặt biệt đả trải 2 lớp cát phối, hạ tầng 80%

🍀Diện tích 100-105-122.4-200m²
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1
Liên hệ
  • Tên liên lạc:Nguyễn nho cường
  • Điện thoại:0889633***
  • Mã tin đăng:10152
  • Ngày đăng:23-07-2021
Hỏi đáp
Quý vị đang xem nội dung tin rao ''Khu đô thị phú mũ lộc nơi đầu tư sinh lời gd1'' quý vị cần thêm thông tin hãy liên hệ với chúng tôi. Xin cảm ơn đã xem tin.
Bất động sản khác
đất nền trung tâm hoài nhơn , bình định chỉ từ 1tỷ, sẵn sổ công chứng

1.01 tỷ
Diện tích: 65 m2
Thị xã Hoài Nhơn
Cập nhật: 22-05-2026
Chính chủ cần bán lô đất kdc kv cẩm văn phường an nhơn đông gia lai

2.9 tỷ
Diện tích: 125 m2
Thị xã An Nhơn
Cập nhật: 22-05-2026
Bán đất khu tđc khe đá nhơn hội

Bán đất khu tđc khe đá nhơn hội